Tỉ số bóng đá | Soikeo7m.com

Trận đấu nổi bật

Euro Championship

23/6 02:00
NS
Croatia
Scotland

Euro Championship

23/6 02:00
NS
Czech Republic
England
2021-06-22
BrazilSerie A
06:00
2H
⚽️ 85
Atletico-MG
1
Chapecoense-sc
1
BrazilSerie C
06:00
2H
⚽️ 79
Santa Cruz
1
Jacuipense
2

Copa America

07:00
1H
⚽️ 44
Argentina
1
Paraguay
0
ChileCopa Chile
07:30
1H
⚽️ 14
Curico Unido
1
Rangers de Talca
1
RussiaSupreme Division Women
15:00
NS
Yenisey W
Krasnodar W

AFC Champions League

17:00
NS
Pohang Steelers
Ratchaburi
BangladeshPremier League
17:00
NS
Bashundhara Kings
Rahmatgonj MFS
TanzaniaLigi kuu Bara
18:00
NS
Tanzania Prisons
Coastal Union
BangladeshPremier League
18:00
NS
Abahani
Mohammedan Dhaka
UgandaPremier League
19:00
NS
Onduparaka
Police
UgandaPremier League
19:00
NS
Mbarara City
UPDF
UgandaPremier League
19:00
NS
SC Villa
Busoga United
KyrgyzstanPremier League
19:00
NS
Abdish-Ata
Dordoi Bishkek
TanzaniaLigi kuu Bara
20:00
NS
Simba
Mbeya City
NorwayToppserien
20:00
NS
Klepp W
Lillestrøm
KazakhstanPremier League
20:00
NS
FC Astana
Ordabasy
RwandaNational Soccer League
20:00
NS
Marines
Bugesera
RwandaNational Soccer League
20:00
NS
APR
Rutsiro
RwandaNational Soccer League
20:00
NS
AS Kigali
Police
RwandaNational Soccer League
20:00
NS
Rayon Sports
Espoir
Congo-DRLigue 1
20:30
NS
Lubumbashi Sport
Groupe Bazano
SpainPrimera Division Women
21:00
NS
Athletic Club W
Barcelona W
KazakhstanPremier League
21:00
NS
Akzhayik
Shakhter Karagandy
RussiaSupreme Division Women
21:00
NS
Zvezda Perm W
CSKA Moskva W

AFC Champions League

21:00
NS
Johor Darul Takzim FC
Nagoya Grampus
ParaguaySegunda Division
21:00
NS
2 de Mayo
Resistencia
UzbekistanSuper League
22:00
NS
Olmaliq
Qizilqum
KazakhstanPremier League
22:00
NS
Aktobe
Kyzyl-Zhar
RussiaSupreme Division Women
22:00
NS
Zenit W
Rostov
RussiaSupreme Division Women
22:00
NS
Chertanovo
Ryazan W
LithuaniaCup
22:00
NS
Nevėžis
Suduva Marijampole
BelarusCoppa
22:00
NS
NFK Minsk
Neman
FinlandYkkonen
22:30
NS
vaasa PS
Rops
FinlandYkkonen
22:30
NS
Turku PS
EIF
GeorgiaErovnuli Liga
22:30
NS
Torpedo Kutaisi
Dinamo Batumi
UruguayPrimera Division - Apertura
22:45
NS
Liverpool Montevideo
Fenix
BelarusCoppa
22:45
NS
Volna
Slavia Mozyr
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
Ull/Kisa
Fredrikstad
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
Bryne
KFUM Oslo
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
Grorud
Start
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
Asane
Sandnes ULF
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
jerv
Strommen
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
Ranheim
Raufoss
NorwayOBOS-ligaen
23:00
NS
Aalesund
Stjørdals-Blink
NorwayToppserien
23:00
NS
Rosenborg W
Avaldsnes W
SwedenDivision 2 - Södra Svealand
23:00
NS
Smedby
Tyresö
EstoniaCup
23:00
NS
Raplamaa
Wolfram
BelarusCoppa
23:00
NS
Orsha
FC Gomel
BelarusCoppa
23:15
NS
Molodechno-DYuSSh 4
FC Energetik-Bgu Minsk
IranPersian Gulf Cup
23:20
NS
Foolad FC
Naft Masjed Soleyman