Kết quả bóng đá: Thế Giới | CAF Champions League

Bảng xếp hạng

CAF Champions League: Group A
# Đội P W D L G Điểm
1 Simba 6 4 1 1 9:2 13
2 Al Ahly 6 3 2 1 11:5 11
3 Vita Club 6 2 1 3 10:12 7
4 Al Merreikh 6 0 2 4 4:15 2

CAF Champions League: Group B
# Đội P W D L G Điểm
1 Mamelodi Sundowns 6 4 1 1 10:4 13
2 CR Belouizdad 6 2 3 1 6:6 9
3 TP Mazembe 6 1 2 3 3:6 5
4 Al Hilal Omdurman 6 0 4 2 2:5 4

CAF Champions League: Group C
# Đội P W D L G Điểm
1 Wydad AC 5 3 1 1 7:1 10
2 Horoya 5 2 2 1 3:2 8
3 Kaizer Chiefs 5 2 2 1 3:4 8
4 Petro de Luanda 5 0 1 4 0:6 1

CAF Champions League: Group D
# Đội P W D L G Điểm
1 Esperance Tunis 6 3 2 1 9:6 11
2 MC Alger 6 2 3 1 4:4 9
3 Zamalek SC 6 2 2 2 7:5 8
4 Teungueth 6 1 1 4 4:9 4

Danh sách các trận bóng

11/4/2021
02:00
Wydad AC
2
Petro de Luanda
0
11/4/2021
02:00
Horoya
2
Kaizer Chiefs
2
10/4/2021
23:00
Esperance Tunis
1
MC Alger
1
10/4/2021
23:00
Zamalek SC
4
Teungueth
1
10/4/2021
02:00
Al Ahly
1
Simba
0
9/4/2021
20:00
Mamelodi Sundowns
0
CR Belouizdad
2
9/4/2021
20:00
TP Mazembe
2
Al Hilal Omdurman
1
4/4/2021
02:00
MC Alger
0
Zamalek SC
2
3/4/2021
23:00
Teungueth
2
Esperance Tunis
1
3/4/2021
23:00
Petro de Luanda
0
Horoya
1
3/4/2021
23:00
Kaizer Chiefs
1
Wydad AC
0
3/4/2021
20:00
Simba
4
Vita Club
1
3/4/2021
02:00
CR Belouizdad
2
TP Mazembe
0
2/4/2021
20:00
Al Hilal Omdurman
0
Mamelodi Sundowns
0
17/3/2021
02:00
MC Alger
1
Teungueth
0
17/3/2021
02:00
Zamalek SC
0
Esperance Tunis
1
16/3/2021
23:00
Mamelodi Sundowns
1
TP Mazembe
0
16/3/2021
23:00
Petro de Luanda
0
Kaizer Chiefs
0
16/3/2021
23:00
Horoya
0
Wydad AC
0
16/3/2021
20:00
Vita Club
0
Al Ahly
3
16/3/2021
20:00
Simba
3
Al Merreikh
0
16/3/2021
20:00
Al Hilal Omdurman
0
CR Belouizdad
0
7/3/2021
02:00
Wydad AC
2
Horoya
0
7/3/2021
02:00
Al Ahly
2
Vita Club
2
6/3/2021
23:00
Esperance Tunis
3
Zamalek SC
1
6/3/2021
23:00
Kaizer Chiefs
2
Petro de Luanda
0
6/3/2021
23:00
Teungueth
0
MC Alger
1
6/3/2021
20:00
Al Merreikh
0
Simba
0
6/3/2021
20:00
TP Mazembe
1
Mamelodi Sundowns
2
6/3/2021
02:00
CR Belouizdad
1
Al Hilal Omdurman
1
28/2/2021
23:00
Wydad AC
4
Kaizer Chiefs
0
28/2/2021
20:00
CR Belouizdad
1
Mamelodi Sundowns
5
24/2/2021
20:00
Al Hilal Omdurman
0
TP Mazembe
0
24/2/2021
02:00
MC Alger
1
Esperance Tunis
1
23/2/2021
23:00
Kaizer Chiefs
0
Horoya
0
23/2/2021
23:00
Teungueth
0
Zamalek SC
0
23/2/2021
20:00
Simba
1
Al Ahly
0
23/2/2021
20:00
Petro de Luanda
0
Wydad AC
1
17/2/2021
02:00
Al Ahly
3
Al Merreikh
0
13/2/2021
23:00
Horoya
2
Petro de Luanda
0
13/2/2021
23:00
Mamelodi Sundowns
2
Al Hilal Omdurman
0
28/11/2020
02:00
Zamalek SC
1
Al Ahly
2
5/11/2020
02:00
Zamalek SC
3
Raja Casablanca
1
24/10/2020
02:00
Al Ahly
3
Wydad AC
1
19/10/2020
02:00
Raja Casablanca
0
Zamalek SC
1
18/10/2020
02:00
Wydad AC
0
Al Ahly
2
8/3/2020
02:00
Etoile DU Sahel
1
Wydad AC
0
7/3/2020
20:00
TP Mazembe
1
Raja Casablanca
0
7/3/2020
20:00
Mamelodi Sundowns
1
Al Ahly
1
7/3/2020
02:00
Esperance Tunis
1
Zamalek SC
0
1/3/2020
02:00
Wydad AC
2
Etoile DU Sahel
0
29/2/2020
23:00
Al Ahly
2
Mamelodi Sundowns
0
29/2/2020
02:00
Raja Casablanca
2
TP Mazembe
0
28/2/2020
23:00
Zamalek SC
3
Esperance Tunis
1
2/2/2020
02:00
Etoile DU Sahel
2
Platinum
0
2/2/2020
02:00
Al Hilal Omdurman
1
Al Ahly
1
1/2/2020
23:00
Raja Casablanca
1
Vita Club
0
1/2/2020
23:00
JS Kabylie
1
Esperance Tunis
0
1/2/2020
20:00
USM Alger
2
Petro de Luanda
2
1/2/2020
20:00
1º de Agosto
0
Zamalek SC
0
1/2/2020
20:00
Mamelodi Sundowns
1
Wydad AC
0
1/2/2020
20:00
TP Mazembe
3
ZESCO United
1
27/1/2020
02:00
Al Ahly
1
Etoile DU Sahel
0
26/1/2020
02:00
Esperance Tunis
2
Raja Casablanca
2
25/1/2020
23:00
ZESCO United
1
1º de Agosto
1
25/1/2020
23:00
Vita Club
4
JS Kabylie
1
25/1/2020
20:00
Petro de Luanda
2
Mamelodi Sundowns
2
25/1/2020
20:00
Platinum
0
Al Hilal Omdurman
1
25/1/2020
02:00
Zamalek SC
0
TP Mazembe
0
25/1/2020
02:00
Wydad AC
3
USM Alger
1
12/1/2020
02:00
Al Hilal Omdurman
1
Etoile DU Sahel
2
11/1/2020
23:00
Petro de Luanda
2
Wydad AC
2
11/1/2020
23:00
Vita Club
0
Esperance Tunis
2
11/1/2020
20:00
Mamelodi Sundowns
2
USM Alger
1
11/1/2020
20:00
TP Mazembe
2
1º de Agosto
1
11/1/2020
20:00
Platinum
1
Al Ahly
1
11/1/2020
02:00
Zamalek SC
2
ZESCO United
0
10/1/2020
23:00
JS Kabylie
0
Raja Casablanca
0
29/12/2019
02:00
Wydad AC
4
Petro de Luanda
1
29/12/2019
02:00
Al Ahly
2
Platinum
0
28/12/2019
23:00
Etoile DU Sahel
0
Al Hilal Omdurman
1
28/12/2019
23:00
USM Alger
0
Mamelodi Sundowns
1
28/12/2019
20:00
ZESCO United
1
Zamalek SC
1
28/12/2019
02:00
Esperance Tunis
0
Vita Club
0
28/12/2019
02:00
Raja Casablanca
2
JS Kabylie
0
27/12/2019
23:00
1º de Agosto
1
TP Mazembe
1
8/12/2019
02:00
Wydad AC
0
Mamelodi Sundowns
0
8/12/2019
02:00
Zamalek SC
2
1º de Agosto
0
7/12/2019
23:00
ZESCO United
1
TP Mazembe
2
7/12/2019
20:00
Platinum
0
Etoile DU Sahel
3
7/12/2019
20:00
Petro de Luanda
1
USM Alger
1
7/12/2019
02:00
Al Ahly
2
Al Hilal Omdurman
1
7/12/2019
02:00
Esperance Tunis
1
JS Kabylie
0
6/12/2019
23:00
Vita Club
0
Raja Casablanca
1