Kết quả bóng đá: Slovakia | Super Liga

Bảng xếp hạng

Super Liga: Championship Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Slovan Bratislava 32 22 5 5 78:28 71
2 Dunajska Streda 32 19 8 5 66:38 65
3 Spartak Trnava 32 17 4 11 48:37 55
4 Žilina 32 15 7 10 73:52 52
5 Zlaté Moravce 32 11 7 14 42:51 40
6 AS Trencin 32 8 8 16 42:61 32

Super Liga: Relegation Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Sereď 32 11 8 13 37:48 41
2 Ružomberok 32 10 9 13 41:44 39
3 Pohronie 32 8 14 10 38:38 38
4 Zemplín Michalovce 32 8 11 13 34:53 35
5 Senica 32 8 9 15 31:51 33
6 Nitra 32 7 6 19 26:55 27

Super Liga: Regular Season
# Đội P W D L G Điểm
1 Slovan Bratislava 22 17 3 2 54:12 54
2 Dunajska Streda 22 13 5 4 48:28 44
3 Žilina 22 11 4 7 49:33 37
4 Spartak Trnava 22 11 2 9 32:29 35
5 Zlaté Moravce 22 9 6 7 38:29 33
6 AS Trencin 22 7 7 8 30:38 28
7 Ružomberok 22 5 8 9 31:37 23
8 Nitra 22 6 4 12 21:38 22
9 Zemplín Michalovce 22 5 7 10 22:42 22
10 Sereď 22 5 7 10 22:39 22
11 Senica 22 5 6 11 23:40 21
12 Pohronie 22 3 11 8 27:32 20

Danh sách các trận bóng

29/5/2021
00:00
Žilina
3
Zlaté Moravce
2
28/5/2021
22:00
Senica
1
Dukla Banská Bystrica
1
26/5/2021
00:00
Zlaté Moravce
2
AS Trencin
0
26/5/2021
00:00
Žilina
4
Sereď
2
23/5/2021
00:00
Dunajska Streda
2
Spartak Trnava
0
23/5/2021
00:00
Sereď
4
Senica
1
23/5/2021
00:00
Slovan Bratislava
2
AS Trencin
1
23/5/2021
00:00
Nitra
0
Zemplín Michalovce
4
23/5/2021
00:00
Pohronie
1
Ružomberok
0
23/5/2021
00:00
Žilina
5
Zlaté Moravce
1
16/5/2021
23:00
Spartak Trnava
1
Žilina
1
15/5/2021
23:00
AS Trencin
1
Dunajska Streda
1
15/5/2021
22:00
Zemplín Michalovce
2
Sereď
2
15/5/2021
22:00
Senica
0
Pohronie
0
15/5/2021
22:00
Ružomberok
2
Nitra
0
15/5/2021
22:00
Zlaté Moravce
0
Slovan Bratislava
4
9/5/2021
23:00
Slovan Bratislava
0
Dunajska Streda
1
9/5/2021
23:00
Nitra
0
Sereď
1
8/5/2021
22:00
Zlaté Moravce
0
Spartak Trnava
0
8/5/2021
22:00
Ružomberok
1
Senica
1
8/5/2021
22:00
Žilina
5
AS Trencin
3
8/5/2021
22:00
Pohronie
0
Zemplín Michalovce
0
2/5/2021
23:00
Spartak Trnava
3
Slovan Bratislava
0
1/5/2021
22:00
AS Trencin
3
Zlaté Moravce
0
1/5/2021
22:00
Senica
1
Nitra
0
1/5/2021
22:00
Zemplín Michalovce
2
Ružomberok
1
1/5/2021
19:30
Dunajska Streda
2
Žilina
1
25/4/2021
21:00
Žilina
2
Slovan Bratislava
3
24/4/2021
22:00
Pohronie
0
Nitra
0
24/4/2021
22:00
Spartak Trnava
2
AS Trencin
0
24/4/2021
22:00
Senica
1
Zemplín Michalovce
1
24/4/2021
20:30
Ružomberok
2
Sereď
1
24/4/2021
19:30
Zlaté Moravce
0
Dunajska Streda
1
18/4/2021
21:00
Zlaté Moravce
1
Žilina
0
17/4/2021
22:00
Dunajska Streda
2
AS Trencin
0
17/4/2021
22:00
Nitra
0
Senica
3
17/4/2021
22:00
Sereď
2
Zemplín Michalovce
0
17/4/2021
20:30
Slovan Bratislava
1
Spartak Trnava
2
17/4/2021
20:30
Ružomberok
1
Pohronie
0
11/4/2021
21:00
Dunajska Streda
2
Slovan Bratislava
2
10/4/2021
22:00
Spartak Trnava
3
Zlaté Moravce
0
10/4/2021
22:00
Zemplín Michalovce
1
Pohronie
2
10/4/2021
22:00
Senica
0
Ružomberok
1
10/4/2021
22:00
Sereď
2
Nitra
1
10/4/2021
20:30
AS Trencin
2
Žilina
3
4/4/2021
21:00
Žilina
3
Dunajska Streda
3
3/4/2021
22:00
Zemplín Michalovce
1
Senica
0
3/4/2021
22:00
AS Trencin
0
Spartak Trnava
1
3/4/2021
22:00
Nitra
1
Ružomberok
0
3/4/2021
22:00
Pohronie
1
Sereď
2
3/4/2021
20:30
Slovan Bratislava
4
Zlaté Moravce
1
21/3/2021
22:00
Spartak Trnava
3
Dunajska Streda
2
20/3/2021
23:30
Slovan Bratislava
2
Žilina
2
20/3/2021
23:00
Nitra
2
Pohronie
3
20/3/2021
23:00
Zlaté Moravce
1
AS Trencin
0
20/3/2021
23:00
Ružomberok
2
Zemplín Michalovce
0
20/3/2021
23:00
Senica
1
Sereď
0
14/3/2021
00:30
Žilina
2
Spartak Trnava
1
13/3/2021
23:00
Sereď
1
Ružomberok
0
13/3/2021
23:00
Zemplín Michalovce
1
Nitra
1
13/3/2021
23:00
Pohronie
3
Senica
0
13/3/2021
23:00
Dunajska Streda
2
Zlaté Moravce
0
6/3/2021
20:30
Žilina
3
Ružomberok
2
6/3/2021
20:30
AS Trencin
2
Spartak Trnava
0
6/3/2021
20:30
Slovan Bratislava
3
Dunajska Streda
1
6/3/2021
20:30
Senica
1
Pohronie
1
6/3/2021
20:30
Zlaté Moravce
1
Sereď
0
6/3/2021
20:30
Zemplín Michalovce
1
Nitra
0
28/2/2021
21:00
Sereď
0
Slovan Bratislava
5
27/2/2021
23:00
Spartak Trnava
2
Žilina
1
27/2/2021
20:00
Ružomberok
2
Senica
3
27/2/2021
20:00
Nitra
0
Zlaté Moravce
1
27/2/2021
20:00
Dunajska Streda
2
Zemplín Michalovce
1
27/2/2021
20:00
Pohronie
0
AS Trencin
1
23/2/2021
20:00
Sereď
1
Nitra
2
21/2/2021
21:00
Dunajska Streda
1
Žilina
1
20/2/2021
21:00
Nitra
0
Spartak Trnava
1
20/2/2021
20:00
Zemplín Michalovce
0
Sereď
2
20/2/2021
20:00
Senica
2
AS Trencin
3
20/2/2021
20:00
Zlaté Moravce
3
Ružomberok
1
20/2/2021
20:00
Slovan Bratislava
1
Pohronie
0
14/2/2021
21:00
AS Trencin
3
Dunajska Streda
3
14/2/2021
20:00
Pohronie
1
Zemplín Michalovce
1
13/2/2021
22:00
Ružomberok
0
Slovan Bratislava
0
13/2/2021
20:00
Žilina
4
Zlaté Moravce
1
13/2/2021
20:00
Spartak Trnava
1
Senica
0
9/2/2021
20:00
Sereď
0
Pohronie
2
6/2/2021
23:30
Pohronie
3
Nitra
1
6/2/2021
20:00
Zlaté Moravce
2
Spartak Trnava
4
17/12/2020
00:15
Slovan Bratislava
3
Žilina
2
16/12/2020
20:00
Nitra
1
AS Trencin
2
16/12/2020
20:00
Zemplín Michalovce
4
Ružomberok
3
15/12/2020
22:00
Dunajska Streda
2
Senica
0
13/12/2020
21:00
Spartak Trnava
0
Slovan Bratislava
3
13/12/2020
20:00
AS Trencin
2
Zemplín Michalovce
2
12/12/2020
22:00
Ružomberok
1
Dunajska Streda
1
12/12/2020
20:00
Senica
1
Zlaté Moravce
1
12/12/2020
20:00
Žilina
0
Sereď
0
6/12/2020
21:00
Dunajska Streda
1
Zlaté Moravce
3
5/12/2020
23:00
Slovan Bratislava
2
AS Trencin
0
5/12/2020
20:00
Pohronie
2
Ružomberok
2
5/12/2020
20:00
Zemplín Michalovce
1
Žilina
1
5/12/2020
20:00
Nitra
1
Senica
1
2/12/2020
22:00
Sereď
1
Dunajska Streda
0
29/11/2020
21:00
Senica
0
Slovan Bratislava
3
29/11/2020
20:00
AS Trencin
1
Sereď
0
28/11/2020
22:15
Spartak Trnava
0
Dunajska Streda
2
28/11/2020
20:00
Ružomberok
3
Nitra
0
28/11/2020
20:00
Zlaté Moravce
0
Zemplín Michalovce
0
28/11/2020
20:00
Žilina
2
Pohronie
1