Kết quả bóng đá: Slovakia | Super Liga

Bảng xếp hạng

Super Liga: Championship Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Slovan Bratislava 27 19 5 3 69:21 62
2 Dunajska Streda 27 15 7 5 59:36 52
3 Spartak Trnava 27 15 2 10 42:34 47
4 Žilina 26 13 6 7 59:41 45
5 Zlaté Moravce 26 10 6 10 40:38 36
6 AS Trencin 27 7 7 13 34:51 28

Super Liga: Relegation Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Sereď 27 9 7 11 29:42 34
2 Ružomberok 27 8 8 11 35:39 32
3 Pohronie 27 6 11 10 36:38 29
4 Senica 27 7 6 14 27:45 27
5 Nitra 27 7 5 15 26:47 26
6 Zemplín Michalovce 27 6 8 13 25:49 26

Super Liga: Regular Season
# Đội P W D L G Điểm
1 Slovan Bratislava 22 17 3 2 54:12 54
2 Dunajska Streda 22 13 5 4 48:28 44
3 Žilina 22 11 4 7 49:33 37
4 Spartak Trnava 22 11 2 9 32:29 35
5 Zlaté Moravce 22 9 6 7 38:29 33
6 AS Trencin 22 7 7 8 30:38 28
7 Ružomberok 22 5 8 9 31:37 23
8 Nitra 22 6 4 12 21:38 22
9 Zemplín Michalovce 22 5 7 10 22:42 22
10 Sereď 22 5 7 10 22:39 22
11 Senica 22 5 6 11 23:40 21
12 Pohronie 22 3 11 8 27:32 20

Danh sách các trận bóng

18/4/2021
21:00
Zlaté Moravce
1
Žilina
0
17/4/2021
22:00
Nitra
0
Senica
3
17/4/2021
22:00
Dunajska Streda
2
AS Trencin
0
17/4/2021
22:00
Sereď
2
Zemplín Michalovce
0
17/4/2021
20:30
Slovan Bratislava
1
Spartak Trnava
2
17/4/2021
20:30
Ružomberok
1
Pohronie
0
11/4/2021
21:00
Dunajska Streda
2
Slovan Bratislava
2
10/4/2021
22:00
Sereď
2
Nitra
1
10/4/2021
22:00
Zemplín Michalovce
1
Pohronie
2
10/4/2021
22:00
Senica
0
Ružomberok
1
10/4/2021
22:00
Spartak Trnava
3
Zlaté Moravce
0
10/4/2021
20:30
AS Trencin
2
Žilina
3
4/4/2021
21:00
Žilina
3
Dunajska Streda
3
3/4/2021
22:00
AS Trencin
0
Spartak Trnava
1
3/4/2021
22:00
Nitra
1
Ružomberok
0
3/4/2021
22:00
Zemplín Michalovce
1
Senica
0
3/4/2021
22:00
Pohronie
1
Sereď
2
3/4/2021
20:30
Slovan Bratislava
4
Zlaté Moravce
1
21/3/2021
22:00
Spartak Trnava
3
Dunajska Streda
2
20/3/2021
23:30
Slovan Bratislava
2
Žilina
2
20/3/2021
23:00
Ružomberok
2
Zemplín Michalovce
0
20/3/2021
23:00
Senica
1
Sereď
0
20/3/2021
23:00
Zlaté Moravce
1
AS Trencin
0
20/3/2021
23:00
Nitra
2
Pohronie
3
14/3/2021
00:30
Žilina
2
Spartak Trnava
1
13/3/2021
23:00
Zemplín Michalovce
1
Nitra
1
13/3/2021
23:00
Dunajska Streda
2
Zlaté Moravce
0
13/3/2021
23:00
Pohronie
3
Senica
0
13/3/2021
23:00
Sereď
1
Ružomberok
0
6/3/2021
20:30
Slovan Bratislava
3
Dunajska Streda
1
6/3/2021
20:30
AS Trencin
2
Spartak Trnava
0
6/3/2021
20:30
Senica
1
Pohronie
1
6/3/2021
20:30
Zemplín Michalovce
1
Nitra
0
6/3/2021
20:30
Žilina
3
Ružomberok
2
6/3/2021
20:30
Zlaté Moravce
1
Sereď
0
28/2/2021
21:00
Sereď
0
Slovan Bratislava
5
27/2/2021
23:00
Spartak Trnava
2
Žilina
1
27/2/2021
20:00
Dunajska Streda
2
Zemplín Michalovce
1
27/2/2021
20:00
Ružomberok
2
Senica
3
27/2/2021
20:00
Pohronie
0
AS Trencin
1
27/2/2021
20:00
Nitra
0
Zlaté Moravce
1
23/2/2021
20:00
Sereď
1
Nitra
2
21/2/2021
21:00
Dunajska Streda
1
Žilina
1
20/2/2021
21:00
Nitra
0
Spartak Trnava
1
20/2/2021
20:00
Zemplín Michalovce
0
Sereď
2
20/2/2021
20:00
Senica
2
AS Trencin
3
20/2/2021
20:00
Slovan Bratislava
1
Pohronie
0
20/2/2021
20:00
Zlaté Moravce
3
Ružomberok
1
14/2/2021
21:00
AS Trencin
3
Dunajska Streda
3
14/2/2021
20:00
Pohronie
1
Zemplín Michalovce
1
13/2/2021
22:00
Ružomberok
0
Slovan Bratislava
0
13/2/2021
20:00
Spartak Trnava
1
Senica
0
13/2/2021
20:00
Žilina
4
Zlaté Moravce
1
9/2/2021
20:00
Sereď
0
Pohronie
2
6/2/2021
23:30
Pohronie
3
Nitra
1
6/2/2021
20:00
Zlaté Moravce
2
Spartak Trnava
4
17/12/2020
00:15
Slovan Bratislava
3
Žilina
2
16/12/2020
20:00
Nitra
1
AS Trencin
2
16/12/2020
20:00
Zemplín Michalovce
4
Ružomberok
3
15/12/2020
22:00
Dunajska Streda
2
Senica
0
13/12/2020
21:00
Spartak Trnava
0
Slovan Bratislava
3
13/12/2020
20:00
AS Trencin
2
Zemplín Michalovce
2
12/12/2020
22:00
Ružomberok
1
Dunajska Streda
1
12/12/2020
20:00
Žilina
0
Sereď
0
12/12/2020
20:00
Senica
1
Zlaté Moravce
1
6/12/2020
21:00
Dunajska Streda
1
Zlaté Moravce
3
5/12/2020
23:00
Slovan Bratislava
2
AS Trencin
0
5/12/2020
20:00
Pohronie
2
Ružomberok
2
5/12/2020
20:00
Zemplín Michalovce
1
Žilina
1
5/12/2020
20:00
Nitra
1
Senica
1
2/12/2020
22:00
Sereď
1
Dunajska Streda
0
29/11/2020
21:00
Senica
0
Slovan Bratislava
3
29/11/2020
20:00
AS Trencin
1
Sereď
0
28/11/2020
22:15
Spartak Trnava
0
Dunajska Streda
2
28/11/2020
20:00
Ružomberok
3
Nitra
0
28/11/2020
20:00
Zlaté Moravce
0
Zemplín Michalovce
0
28/11/2020
20:00
Žilina
2
Pohronie
1