Kết quả bóng đá: Romania | Liga I

Bảng xếp hạng

Liga I: Championship Round
# Đội P W D L G Điểm
1 FCSB 1 1 0 0 2:1 36
2 CFR 1907 Cluj 1 1 0 0 3:0 35
3 CS Universitatea Craiova 1 0 1 0 0:0 30
4 Sepsi OSK Sfantu Gheorghe 1 0 1 0 0:0 24
5 FC Clinceni 1 0 0 1 0:3 22
6 FC Botosani 1 0 0 1 1:2 21

Liga I: Relegation Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Chindia Targoviste 2 2 0 0 3:0 26
2 Uta Arad 2 2 0 0 2:0 25
3 FC Astra Giurgiu 2 1 1 0 3:1 23
4 Arges Pitesti 2 0 1 1 0:1 21
5 Viitorul Constanta 2 1 0 1 1:1 19
6 GAZ Metan Medias 2 0 1 1 1:2 18
7 FC Voluntari 1 0 1 0 1:1 17
8 Dinamo Bucuresti 2 0 1 1 0:1 15
9 Politehnica Iasi 1 0 1 0 0:0 14
10 AFC Hermannstadt 2 0 0 2 1:5 13

Liga I: Regular Season
# Đội P W D L G Điểm
1 FCSB 30 20 5 5 57:22 65
2 CFR 1907 Cluj 30 19 7 4 42:15 64
3 CS Universitatea Craiova 30 16 10 4 33:14 58
4 Sepsi OSK Sfantu Gheorghe 30 10 15 5 43:31 45
5 FC Clinceni 30 10 14 6 30:26 44
6 FC Botosani 30 11 9 10 39:36 42
7 Arges Pitesti 30 10 10 10 33:41 40
8 Chindia Targoviste 30 10 9 11 24:26 39
9 FC Astra Giurgiu 30 9 11 10 38:39 38
10 Uta Arad 30 9 10 11 26:36 37
11 GAZ Metan Medias 30 9 6 15 33:41 33
12 FC Voluntari 30 8 8 14 32:40 32
13 Viitorul Constanta 30 6 13 11 36:37 31
14 Dinamo Bucuresti 30 7 6 17 26:41 27
15 AFC Hermannstadt 30 5 11 14 28:40 26
16 Politehnica Iasi 30 7 4 19 29:64 25

Danh sách các trận bóng

21/4/2021
23:00
FC Botosani
1
CS Universitatea Craiova
1
21/4/2021
20:45
Arges Pitesti
0
Chindia Targoviste
1
21/4/2021
01:30
Dinamo Bucuresti
0
Uta Arad
1
20/4/2021
23:00
Viitorul Constanta
1
GAZ Metan Medias
0
20/4/2021
20:45
AFC Hermannstadt
1
FC Astra Giurgiu
3
19/4/2021
01:00
FCSB
2
FC Botosani
1
18/4/2021
22:30
CFR 1907 Cluj
3
FC Clinceni
0
18/4/2021
17:30
Arges Pitesti
0
Politehnica Iasi
0
18/4/2021
00:30
CS Universitatea Craiova
0
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
17/4/2021
19:00
Chindia Targoviste
2
AFC Hermannstadt
0
17/4/2021
00:30
FC Astra Giurgiu
0
Dinamo Bucuresti
0
16/4/2021
21:30
Uta Arad
1
Viitorul Constanta
0
13/4/2021
00:30
Viitorul Constanta
0
GAZ Metan Medias
2
12/4/2021
21:30
Politehnica Iasi
1
AFC Hermannstadt
0
12/4/2021
01:30
CS Universitatea Craiova
0
CFR 1907 Cluj
0
10/4/2021
23:00
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
1
FCSB
1
10/4/2021
00:30
Dinamo Bucuresti
1
FC Clinceni
3
10/4/2021
00:30
FC Voluntari
1
FC Botosani
1
10/4/2021
00:30
Arges Pitesti
3
Chindia Targoviste
1
9/4/2021
21:30
FC Astra Giurgiu
0
Uta Arad
0
8/4/2021
23:00
Viitorul Constanta
1
Politehnica Iasi
2
6/4/2021
00:30
CFR 1907 Cluj
1
Dinamo Bucuresti
0
5/4/2021
21:30
Chindia Targoviste
1
FC Voluntari
0
4/4/2021
21:30
Uta Arad
2
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
4/4/2021
19:00
FC Botosani
1
Viitorul Constanta
0
3/4/2021
19:00
AFC Hermannstadt
4
Arges Pitesti
1
3/4/2021
00:30
GAZ Metan Medias
0
FC Astra Giurgiu
0
2/4/2021
21:30
FC Clinceni
2
Politehnica Iasi
1
21/3/2021
21:00
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
1
GAZ Metan Medias
1
21/3/2021
02:30
Politehnica Iasi
1
Dinamo Bucuresti
0
21/3/2021
00:15
Arges Pitesti
1
FC Clinceni
1
20/3/2021
01:30
FCSB
3
CFR 1907 Cluj
0
19/3/2021
22:30
FC Voluntari
1
AFC Hermannstadt
0
18/3/2021
22:00
FC Astra Giurgiu
1
FC Botosani
1
17/3/2021
22:30
Viitorul Constanta
0
Chindia Targoviste
0
17/3/2021
00:00
CS Universitatea Craiova
2
Uta Arad
0
16/3/2021
01:30
Dinamo Bucuresti
1
Arges Pitesti
2
15/3/2021
22:30
FC Botosani
1
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
2
15/3/2021
01:30
CFR 1907 Cluj
4
Politehnica Iasi
0
14/3/2021
23:00
Chindia Targoviste
0
FC Astra Giurgiu
1
14/3/2021
01:00
Uta Arad
0
FCSB
1
13/3/2021
19:30
AFC Hermannstadt
0
Viitorul Constanta
0
13/3/2021
17:00
FC Clinceni
0
FC Voluntari
1
13/3/2021
01:30
GAZ Metan Medias
0
CS Universitatea Craiova
2
9/3/2021
01:30
FC Voluntari
1
Dinamo Bucuresti
1
8/3/2021
01:30
FCSB
1
GAZ Metan Medias
0
7/3/2021
20:00
FC Astra Giurgiu
2
AFC Hermannstadt
1
7/3/2021
02:30
Uta Arad
0
CFR 1907 Cluj
1
6/3/2021
19:30
CS Universitatea Craiova
1
FC Botosani
0
6/3/2021
01:30
Viitorul Constanta
1
FC Clinceni
1
5/3/2021
22:30
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
Chindia Targoviste
1
2/3/2021
01:30
CFR 1907 Cluj
5
Arges Pitesti
0
1/3/2021
22:30
Politehnica Iasi
0
FC Voluntari
2
1/3/2021
01:30
FC Botosani
0
FCSB
2
28/2/2021
23:00
AFC Hermannstadt
1
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
2
28/2/2021
01:00
Chindia Targoviste
1
CS Universitatea Craiova
0
27/2/2021
20:00
FC Clinceni
1
FC Astra Giurgiu
1
27/2/2021
17:30
GAZ Metan Medias
1
Uta Arad
2
27/2/2021
01:30
Dinamo Bucuresti
0
Viitorul Constanta
5
22/2/2021
22:30
Uta Arad
0
FC Botosani
0
22/2/2021
01:30
FC Astra Giurgiu
2
Dinamo Bucuresti
0
21/2/2021
23:00
GAZ Metan Medias
0
CFR 1907 Cluj
1
21/2/2021
01:00
FCSB
1
Chindia Targoviste
0
20/2/2021
22:00
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
FC Clinceni
0
20/2/2021
01:30
CS Universitatea Craiova
1
AFC Hermannstadt
0
19/2/2021
22:30
FC Voluntari
0
Arges Pitesti
1
17/2/2021
00:00
Arges Pitesti
1
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
1
16/2/2021
01:30
CFR 1907 Cluj
0
FC Voluntari
0
15/2/2021
22:30
FC Botosani
2
GAZ Metan Medias
1
15/2/2021
00:45
AFC Hermannstadt
1
FCSB
0
14/2/2021
19:30
FC Clinceni
0
CS Universitatea Craiova
0
14/2/2021
17:15
Politehnica Iasi
2
FC Astra Giurgiu
3
14/2/2021
02:00
Dinamo Bucuresti
0
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
13/2/2021
01:00
Arges Pitesti
1
Viitorul Constanta
0
9/2/2021
01:30
FC Botosani
2
CFR 1907 Cluj
1
8/2/2021
22:30
Viitorul Constanta
0
FC Voluntari
1
8/2/2021
01:30
FCSB
0
FC Clinceni
1
7/2/2021
23:00
GAZ Metan Medias
1
Chindia Targoviste
0
7/2/2021
18:30
Uta Arad
1
AFC Hermannstadt
1
7/2/2021
02:00
CS Universitatea Craiova
1
Dinamo Bucuresti
0
6/2/2021
19:00
FC Astra Giurgiu
0
Arges Pitesti
2
6/2/2021
01:30
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
3
Politehnica Iasi
3
5/2/2021
01:00
CFR 1907 Cluj
2
Viitorul Constanta
1
4/2/2021
22:30
Chindia Targoviste
2
FC Botosani
3
4/2/2021
18:30
FC Clinceni
0
Uta Arad
3
4/2/2021
01:45
Dinamo Bucuresti
0
FCSB
1
3/2/2021
22:30
FC Voluntari
1
FC Astra Giurgiu
3
3/2/2021
20:00
AFC Hermannstadt
1
GAZ Metan Medias
1
3/2/2021
01:00
Politehnica Iasi
0
CS Universitatea Craiova
3
2/2/2021
01:00
Chindia Targoviste
0
CFR 1907 Cluj
1
1/2/2021
01:45
Uta Arad
0
Dinamo Bucuresti
1
31/1/2021
19:00
FC Astra Giurgiu
1
Viitorul Constanta
1
31/1/2021
17:00
FC Botosani
1
AFC Hermannstadt
0
31/1/2021
01:15
FCSB
3
Politehnica Iasi
1
30/1/2021
17:15
GAZ Metan Medias
1
FC Clinceni
1
30/1/2021
01:00
CS Universitatea Craiova
1
Arges Pitesti
1
29/1/2021
01:00
CFR 1907 Cluj
1
FC Astra Giurgiu
1
28/1/2021
22:00
AFC Hermannstadt
1
Chindia Targoviste
1
28/1/2021
01:00
Dinamo Bucuresti
2
GAZ Metan Medias
1
27/1/2021
22:30
Politehnica Iasi
1
Uta Arad
2
27/1/2021
19:30
FC Clinceni
2
FC Botosani
1
27/1/2021
00:45
Arges Pitesti
0
FCSB
0
26/1/2021
22:30
FC Voluntari
1
CS Universitatea Craiova
1
26/1/2021
20:30
Viitorul Constanta
3
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
3
26/1/2021
01:30
AFC Hermannstadt
1
CFR 1907 Cluj
3
25/1/2021
01:00
FC Botosani
4
Dinamo Bucuresti
0
24/1/2021
23:00
GAZ Metan Medias
2
Politehnica Iasi
1
24/1/2021
02:00
CS Universitatea Craiova
1
Viitorul Constanta
1
23/1/2021
21:30
Uta Arad
1
Arges Pitesti
2
23/1/2021
17:30
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
4
FC Astra Giurgiu
1
23/1/2021
01:00
FCSB
2
FC Voluntari
1
22/1/2021
22:00
Chindia Targoviste
2
FC Clinceni
1
20/1/2021
01:00
Viitorul Constanta
2
FCSB
2
19/1/2021
22:00
FC Voluntari
0
Uta Arad
1
19/1/2021
01:00
FC Astra Giurgiu
1
CS Universitatea Craiova
1
18/1/2021
22:00
Politehnica Iasi
0
FC Botosani
1
18/1/2021
00:00
FC Clinceni
0
AFC Hermannstadt
0
17/1/2021
21:45
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
CFR 1907 Cluj
1
17/1/2021
19:30
Arges Pitesti
1
GAZ Metan Medias
1
17/1/2021
01:00
Dinamo Bucuresti
0
Chindia Targoviste
1
16/1/2021
01:00
FCSB
3
FC Astra Giurgiu
0
15/1/2021
22:00
Uta Arad
0
Viitorul Constanta
0
15/1/2021
01:00
CFR 1907 Cluj
3
FC Clinceni
1
14/1/2021
22:00
FC Botosani
0
Arges Pitesti
1
14/1/2021
00:00
AFC Hermannstadt
0
Dinamo Bucuresti
2
13/1/2021
22:00
Chindia Targoviste
1
Politehnica Iasi
1
13/1/2021
00:45
CS Universitatea Craiova
0
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
0
12/1/2021
22:00
GAZ Metan Medias
2
FC Voluntari
0
11/1/2021
00:00
Viitorul Constanta
2
AFC Hermannstadt
1
22/12/2020
01:30
FCSB
1
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
1
21/12/2020
22:30
Uta Arad
0
FC Astra Giurgiu
6
21/12/2020
02:00
FC Clinceni
1
Dinamo Bucuresti
1
20/12/2020
21:30
FC Botosani
1
FC Voluntari
1
20/12/2020
19:00
AFC Hermannstadt
0
Politehnica Iasi
1
20/12/2020
01:30
GAZ Metan Medias
1
Viitorul Constanta
0
19/12/2020
20:00
Chindia Targoviste
2
Arges Pitesti
2
19/12/2020
01:30
CS Universitatea Craiova
0
FCSB
2
18/12/2020
01:30
Dinamo Bucuresti
0
CFR 1907 Cluj
2
17/12/2020
22:30
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
3
Uta Arad
0
17/12/2020
00:30
FC Voluntari
0
Chindia Targoviste
2
16/12/2020
22:00
Arges Pitesti
2
AFC Hermannstadt
2
16/12/2020
20:00
Politehnica Iasi
0
FC Clinceni
0
16/12/2020
02:00
Viitorul Constanta
1
FC Botosani
2
15/12/2020
23:45
FC Astra Giurgiu
3
GAZ Metan Medias
0
15/12/2020
00:00
Uta Arad
1
CS Universitatea Craiova
2
14/12/2020
02:00
CFR 1907 Cluj
2
FCSB
0
13/12/2020
23:15
AFC Hermannstadt
3
FC Voluntari
2
13/12/2020
00:30
Chindia Targoviste
1
Viitorul Constanta
1
12/12/2020
22:00
GAZ Metan Medias
0
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
3
12/12/2020
01:30
Dinamo Bucuresti
4
Politehnica Iasi
1
11/12/2020
23:00
FC Botosani
1
FC Astra Giurgiu
1
8/12/2020
00:00
CS Universitatea Craiova
3
GAZ Metan Medias
1
7/12/2020
21:45
FC Astra Giurgiu
0
Chindia Targoviste
0
6/12/2020
23:30
Politehnica Iasi
0
CFR 1907 Cluj
2
6/12/2020
02:30
FCSB
3
Uta Arad
0
5/12/2020
19:30
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
2
FC Botosani
2
4/12/2020
22:15
FC Voluntari
3
FC Clinceni
3
24/11/2020
02:00
GAZ Metan Medias
2
FCSB
3
23/11/2020
23:00
Chindia Targoviste
1
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
2
23/11/2020
01:00
CFR 1907 Cluj
0
Uta Arad
1
22/11/2020
22:00
AFC Hermannstadt
0
FC Astra Giurgiu
1
22/11/2020
00:30
FC Botosani
0
CS Universitatea Craiova
0
21/11/2020
18:00
FC Clinceni
1
Viitorul Constanta
0
21/11/2020
01:30
Dinamo Bucuresti
3
FC Voluntari
0
15/11/2020
02:00
Dinamo Bucuresti
1
FC Astra Giurgiu
1
10/11/2020
01:30
Uta Arad
1
GAZ Metan Medias
3
9/11/2020
02:00
Viitorul Constanta
2
Dinamo Bucuresti
1