Kết quả bóng đá: Greece | Super League

Bảng xếp hạng

Super League 1: Championship Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Olympiakos Piraeus 30 24 4 2 73:17 76
2 Aris Thessalonikis 30 17 6 7 39:21 57
3 PAOK 30 15 9 6 55:31 54
4 AEK Athens FC 30 16 6 8 49:39 54
5 Panathinaikos 30 14 7 9 37:26 49
6 Asteras Tripolis 30 11 11 8 31:33 44

Super League 1: Relegation Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Volos NFC 30 9 12 9 31:35 39
2 PAS Giannina 30 9 8 13 27:31 35
3 Lamia 30 7 10 13 20:40 31
4 Apollon Smirnis 30 8 6 16 27:39 30
5 Atromitos 30 6 12 12 26:39 30
6 OFI 30 6 7 17 25:45 25
7 Larisa 30 5 9 16 22:43 24
8 Panetolikos 30 5 9 16 16:39 24

Super League 1: Regular Season
# Đội P W D L G Điểm
1 Olympiakos Piraeus 26 21 4 1 64:13 67
2 Aris Thessalonikis 26 15 6 5 34:16 51
3 AEK Athens FC 26 14 6 6 41:29 48
4 PAOK 26 13 8 5 49:26 47
5 Panathinaikos 26 13 6 7 30:19 45
6 Asteras Tripolis 26 11 9 6 27:25 42
7 Volos NFC 26 8 9 9 26:32 33
8 PAS Giannina 26 8 7 11 23:26 31
9 Apollon Smirnis 26 8 4 14 26:35 28
10 Atromitos 26 6 10 10 24:35 28
11 Lamia 26 5 8 13 14:38 23
12 Panetolikos 26 4 8 14 13:32 20
13 OFI 26 5 4 17 22:43 19
14 Larisa 26 3 7 16 18:42 16

Danh sách các trận bóng

22/4/2021
01:30
AEK Athens FC
1
Panathinaikos
1
21/4/2021
23:30
Aris Thessalonikis
0
PAOK
1
21/4/2021
21:15
Olympiakos Piraeus
1
Asteras Tripolis
0
19/4/2021
23:30
Lamia
0
Larisa
0
18/4/2021
21:15
AEK Athens FC
3
Asteras Tripolis
1
18/4/2021
19:00
Panathinaikos
1
Aris Thessalonikis
2
17/4/2021
23:30
Volos NFC
1
PAS Giannina
1
17/4/2021
21:15
Panetolikos
1
Apollon Smirnis
0
17/4/2021
19:00
OFI
1
Atromitos
1
12/4/2021
23:30
PAS Giannina
1
Lamia
2
11/4/2021
23:30
Olympiakos Piraeus
3
Panathinaikos
1
11/4/2021
21:15
Asteras Tripolis
1
PAOK
1
11/4/2021
19:00
Aris Thessalonikis
1
AEK Athens FC
3
10/4/2021
23:30
Atromitos
0
Larisa
1
10/4/2021
19:00
Volos NFC
3
Panetolikos
1
4/4/2021
23:30
AEK Athens FC
1
Olympiakos Piraeus
5
4/4/2021
21:15
Aris Thessalonikis
2
Asteras Tripolis
0
4/4/2021
19:00
Panathinaikos
3
PAOK
0
3/4/2021
23:30
Lamia
1
Volos NFC
1
3/4/2021
23:30
Larisa
1
Panetolikos
1
3/4/2021
21:15
OFI
2
PAS Giannina
1
3/4/2021
19:00
Atromitos
1
Apollon Smirnis
1
22/3/2021
00:30
PAOK
3
AEK Athens FC
1
21/3/2021
22:15
Olympiakos Piraeus
1
Aris Thessalonikis
0
21/3/2021
20:00
Asteras Tripolis
2
Panathinaikos
2
21/3/2021
00:30
Panetolikos
0
Lamia
3
21/3/2021
00:30
PAS Giannina
1
Atromitos
0
20/3/2021
22:15
Volos NFC
0
OFI
0
20/3/2021
20:00
Apollon Smirnis
0
Larisa
2
15/3/2021
00:00
Volos NFC
1
AEK Athens FC
0
15/3/2021
00:00
Lamia
0
Atromitos
0
15/3/2021
00:00
Aris Thessalonikis
1
OFI
0
15/3/2021
00:00
Larisa
1
Olympiakos Piraeus
3
15/3/2021
00:00
Asteras Tripolis
0
PAS Giannina
1
15/3/2021
00:00
Panathinaikos
2
PAOK
1
15/3/2021
00:00
Apollon Smirnis
1
Panetolikos
0
10/3/2021
22:15
Lamia
2
Larisa
1
9/3/2021
00:30
AEK Athens FC
2
Apollon Smirnis
0
8/3/2021
00:30
PAOK
2
Aris Thessalonikis
2
7/3/2021
22:15
Panetolikos
1
Volos NFC
0
7/3/2021
20:00
Olympiakos Piraeus
3
Lamia
0
7/3/2021
00:30
PAS Giannina
1
Panathinaikos
0
6/3/2021
22:15
Atromitos
1
Asteras Tripolis
1
6/3/2021
20:00
OFI
2
Larisa
3
2/3/2021
00:30
Volos NFC
1
Olympiakos Piraeus
2
1/3/2021
00:30
Panathinaikos
1
AEK Athens FC
1
28/2/2021
22:15
Lamia
0
PAS Giannina
0
28/2/2021
22:15
Larisa
1
Panetolikos
0
28/2/2021
20:00
Aris Thessalonikis
3
Atromitos
0
28/2/2021
00:30
Asteras Tripolis
2
PAOK
1
27/2/2021
22:15
Apollon Smirnis
2
OFI
1
24/2/2021
22:15
Larisa
0
Lamia
1
23/2/2021
00:30
Panetolikos
1
Panathinaikos
0
22/2/2021
00:30
Olympiakos Piraeus
1
Aris Thessalonikis
1
21/2/2021
22:15
PAS Giannina
1
OFI
0
21/2/2021
20:00
Volos NFC
2
Apollon Smirnis
0
21/2/2021
20:00
PAOK
4
Lamia
0
21/2/2021
00:30
AEK Athens FC
2
Asteras Tripolis
2
20/2/2021
22:15
Atromitos
1
Larisa
1
18/2/2021
22:15
Apollon Smirnis
0
Lamia
1
15/2/2021
22:15
PAS Giannina
0
PAOK
2
15/2/2021
22:15
Larisa
2
AEK Athens FC
4
15/2/2021
00:30
Panathinaikos
2
Olympiakos Piraeus
1
14/2/2021
22:15
OFI
1
Volos NFC
2
14/2/2021
20:00
Aris Thessalonikis
0
Panetolikos
0
14/2/2021
00:30
Apollon Smirnis
2
Atromitos
1
9/2/2021
00:30
Panetolikos
1
PAS Giannina
2
8/2/2021
00:30
AEK Athens FC
0
Aris Thessalonikis
2
7/2/2021
22:15
Volos NFC
0
Asteras Tripolis
1
7/2/2021
22:15
Olympiakos Piraeus
3
OFI
0
7/2/2021
20:00
PAOK
2
Apollon Smirnis
2
7/2/2021
00:30
Atromitos
2
Panathinaikos
3
1/2/2021
00:30
Apollon Smirnis
1
Olympiakos Piraeus
3
31/1/2021
22:15
PAS Giannina
0
Atromitos
1
31/1/2021
22:15
PAOK
5
Panetolikos
0
31/1/2021
20:00
OFI
0
AEK Athens FC
2
31/1/2021
00:30
Panathinaikos
0
Lamia
0
30/1/2021
22:15
Asteras Tripolis
2
Aris Thessalonikis
1
30/1/2021
20:00
Larisa
0
Volos NFC
0
28/1/2021
22:15
Panetolikos
1
Atromitos
1
28/1/2021
00:30
Olympiakos Piraeus
3
PAOK
0
27/1/2021
22:15
AEK Athens FC
0
PAS Giannina
2
27/1/2021
22:15
Lamia
1
Apollon Smirnis
0
27/1/2021
20:00
Volos NFC
0
Panathinaikos
2
27/1/2021
00:30
Aris Thessalonikis
1
Larisa
0
26/1/2021
22:15
OFI
0
Asteras Tripolis
1
25/1/2021
00:30
PAOK
2
AEK Athens FC
2
24/1/2021
22:15
PAS Giannina
0
Volos NFC
1
24/1/2021
22:15
Panetolikos
0
Lamia
0
24/1/2021
20:00
Atromitos
0
Olympiakos Piraeus
1
24/1/2021
00:30
Panathinaikos
2
OFI
0
23/1/2021
22:15
Apollon Smirnis
0
Aris Thessalonikis
1
23/1/2021
20:00
Asteras Tripolis
1
Larisa
0
18/1/2021
02:30
AEK Athens FC
2
Atromitos
1
18/1/2021
00:30
Aris Thessalonikis
0
Panathinaikos
1
17/1/2021
22:15
OFI
0
PAOK
3
17/1/2021
22:15
Volos NFC
1
Lamia
1
17/1/2021
20:00
Olympiakos Piraeus
1
PAS Giannina
0
17/1/2021
00:30
Larisa
0
Apollon Smirnis
1
16/1/2021
22:15
Asteras Tripolis
2
Panetolikos
0
15/1/2021
00:30
Aris Thessalonikis
0
AEK Athens FC
1
14/1/2021
22:15
Atromitos
2
Lamia
1
14/1/2021
00:30
PAOK
1
Olympiakos Piraeus
1
12/1/2021
00:30
Lamia
0
AEK Athens FC
1
11/1/2021
22:15
PAS Giannina
0
Aris Thessalonikis
0
11/1/2021
00:30
Panathinaikos
2
Larisa
0
10/1/2021
22:15
Apollon Smirnis
0
Asteras Tripolis
1
10/1/2021
22:15
Atromitos
0
OFI
0
10/1/2021
20:00
PAOK
3
Volos NFC
1
10/1/2021
00:30
Panetolikos
1
Olympiakos Piraeus
2
8/1/2021
00:30
Atromitos
3
PAOK
2
7/1/2021
22:15
Aris Thessalonikis
2
Volos NFC
0
7/1/2021
22:15
OFI
2
Lamia
0
7/1/2021
00:30
Asteras Tripolis
0
Olympiakos Piraeus
4
6/1/2021
22:15
AEK Athens FC
1
Panetolikos
0
6/1/2021
22:15
Larisa
0
PAS Giannina
0
6/1/2021
20:00
Apollon Smirnis
0
Panathinaikos
1
5/1/2021
00:30
Lamia
2
Aris Thessalonikis
0
4/1/2021
22:15
Volos NFC
1
Atromitos
0
4/1/2021
00:30
Olympiakos Piraeus
3
AEK Athens FC
0
3/1/2021
22:15
Larisa
1
PAOK
1
3/1/2021
22:15
PAS Giannina
1
Apollon Smirnis
3
3/1/2021
20:00
Panathinaikos
0
Asteras Tripolis
0
3/1/2021
20:00
Panetolikos
2
OFI
1
22/12/2020
00:30
AEK Athens FC
2
Volos NFC
2
21/12/2020
22:15
PAS Giannina
2
Asteras Tripolis
2
21/12/2020
00:30
PAOK
2
Panathinaikos
1
20/12/2020
20:00
Olympiakos Piraeus
5
Larisa
1
20/12/2020
00:30
OFI
0
Aris Thessalonikis
3
19/12/2020
22:15
Panetolikos
0
Apollon Smirnis
1
17/12/2020
00:30
AEK Athens FC
1
Olympiakos Piraeus
1
15/12/2020
00:30
Asteras Tripolis
2
Atromitos
0
14/12/2020
00:30
Aris Thessalonikis
1
PAOK
0
13/12/2020
22:15
Apollon Smirnis
3
AEK Athens FC
4
13/12/2020
22:15
Volos NFC
0
Panetolikos
0
13/12/2020
20:00
Lamia
0
Olympiakos Piraeus
6
13/12/2020
00:30
Panathinaikos
2
PAS Giannina
0
12/12/2020
22:15
Larisa
0
OFI
1
9/12/2020
22:15
Asteras Tripolis
1
Volos NFC
1
8/12/2020
00:30
Panetolikos
2
Larisa
1
7/12/2020
00:30
AEK Athens FC
1
Panathinaikos
2
6/12/2020
22:15
PAS Giannina
2
Lamia
0
6/12/2020
22:15
PAOK
2
Asteras Tripolis
0
6/12/2020
20:00
OFI
0
Apollon Smirnis
2
6/12/2020
00:30
Olympiakos Piraeus
4
Volos NFC
1
5/12/2020
22:15
Atromitos
2
Aris Thessalonikis
2
2/12/2020
22:15
Larisa
0
Aris Thessalonikis
3
1/12/2020
00:30
Apollon Smirnis
3
Volos NFC
3
30/11/2020
00:30
Asteras Tripolis
1
AEK Athens FC
2
29/11/2020
22:15
Lamia
0
PAOK
2
29/11/2020
22:00
OFI
2
PAS Giannina
1
29/11/2020
20:00
Panathinaikos
2
Panetolikos
1
29/11/2020
00:30
Aris Thessalonikis
1
Olympiakos Piraeus
2
28/11/2020
22:15
Larisa
0
Atromitos
0
25/11/2020
22:15
Asteras Tripolis
0
Apollon Smirnis
0
24/11/2020
00:30
Volos NFC
1
OFI
4
23/11/2020
00:30
PAOK
2
PAS Giannina
1
22/11/2020
22:15
Panetolikos
0
Aris Thessalonikis
1
22/11/2020
20:00
AEK Athens FC
4
Larisa
1
22/11/2020
00:30
Olympiakos Piraeus
1
Panathinaikos
0
21/11/2020
22:15
Atromitos
2
Apollon Smirnis
2
21/11/2020
20:00
Lamia
2
Asteras Tripolis
2
9/11/2020
00:30
Apollon Smirnis
1
PAOK
3