Kết quả bóng đá: Cyprus | 1. Division

Bảng xếp hạng

1. Division: Championship Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Omonia Nicosia 33 21 9 3 51:15 72
2 Apollon Limassol 33 20 9 4 62:26 69
3 AEL 33 21 5 7 55:28 68
4 Anorthosis 33 15 9 9 42:32 54
5 AEK Larnaca 33 14 5 14 41:36 47
6 Olympiakos 33 12 4 17 32:48 40

1. Division: Relegation Round
# Đội P W D L G Điểm
7 Apoel Nicosia 33 13 7 13 36:35 46
8 Pafos 32 12 9 11 41:31 45
9 Ethnikos Achna 33 10 7 16 34:51 37
10 Doxa 32 8 12 12 27:36 36
11 Nea Salamis 32 9 6 17 33:48 33
12 Ermis 33 7 11 15 27:48 32
13 Enosis 32 7 7 18 26:47 28
14 Karmiotissa 31 4 10 17 31:57 22

1. Division: Regular Season
# Đội P W D L G Điểm
1 Omonia Nicosia 26 16 8 2 43:13 56
2 AEL 26 17 4 5 45:23 55
3 Apollon Limassol 26 16 6 4 52:22 54
4 Anorthosis 26 15 6 5 37:21 51
5 AEK Larnaca 26 12 5 9 36:25 41
6 Olympiakos 26 10 4 12 27:38 34
7 Pafos 26 8 8 10 30:27 32
8 Apoel Nicosia 26 8 6 12 27:31 30
9 Doxa 26 7 9 10 24:32 30
10 Nea Salamis 26 8 5 13 29:38 29
11 Enosis 26 6 6 14 22:39 24
12 Ermis 26 5 9 12 18:38 24
13 Ethnikos Achna 26 5 7 14 23:43 22
14 Karmiotissa 26 3 9 14 22:45 18

Danh sách các trận bóng

19/4/2021
23:00
Nea Salamis
1
Karmiotissa
1
18/4/2021
23:30
Olympiakos
2
AEK Larnaca
1
18/4/2021
21:00
AEL
1
Apollon Limassol
2
17/4/2021
23:30
Anorthosis
0
Omonia Nicosia
2
17/4/2021
21:00
Ermis
2
Apoel Nicosia
0
16/4/2021
21:00
Enosis
0
Doxa
0
13/4/2021
23:00
Karmiotissa
2
Ethnikos Achna
4
11/4/2021
23:30
Omonia Nicosia
2
Olympiakos
0
11/4/2021
21:00
AEK Larnaca
0
AEL
1
10/4/2021
23:30
Apollon Limassol
1
Anorthosis
1
10/4/2021
21:00
Apoel Nicosia
1
Enosis
0
9/4/2021
21:00
Doxa
0
Nea Salamis
0
6/4/2021
23:30
AEL
2
Olympiakos
0
6/4/2021
21:00
Ermis
1
Ethnikos Achna
2
5/4/2021
23:30
Apollon Limassol
1
Omonia Nicosia
0
5/4/2021
21:00
AEK Larnaca
2
Anorthosis
1
4/4/2021
21:00
Nea Salamis
1
Apoel Nicosia
2
21/3/2021
23:30
Anorthosis
1
AEL
2
21/3/2021
21:00
Olympiakos
0
Apollon Limassol
2
20/3/2021
23:30
Ethnikos Achna
1
Enosis
0
20/3/2021
00:00
Apoel Nicosia
1
Doxa
0
19/3/2021
21:30
Karmiotissa
2
Ermis
2
19/3/2021
00:00
Omonia Nicosia
1
AEK Larnaca
0
16/3/2021
00:00
Apoel Nicosia
2
Karmiotissa
0
14/3/2021
23:30
Olympiakos
2
Anorthosis
0
14/3/2021
21:00
Enosis
0
Ermis
1
13/3/2021
23:30
AEL
1
Omonia Nicosia
2
13/3/2021
21:00
Nea Salamis
0
Ethnikos Achna
2
12/3/2021
23:00
AEK Larnaca
0
Apollon Limassol
2
9/3/2021
00:00
Apollon Limassol
0
AEL
0
8/3/2021
22:00
Ethnikos Achna
2
Doxa
1
7/3/2021
23:30
AEK Larnaca
2
Olympiakos
1
7/3/2021
21:00
Ermis
1
Nea Salamis
2
6/3/2021
23:30
Omonia Nicosia
0
Anorthosis
0
5/3/2021
23:00
Karmiotissa
4
Enosis
2
2/3/2021
00:00
Anorthosis
2
Apollon Limassol
2
28/2/2021
23:30
Apoel Nicosia
2
Ethnikos Achna
0
28/2/2021
21:00
Olympiakos
0
Omonia Nicosia
1
27/2/2021
23:30
Doxa
1
Ermis
1
27/2/2021
21:00
Nea Salamis
1
Enosis
2
26/2/2021
23:30
AEL
3
AEK Larnaca
0
21/2/2021
23:30
Apollon Limassol
2
Enosis
1
21/2/2021
21:00
Ethnikos Achna
1
AEL
2
20/2/2021
23:30
Omonia Nicosia
1
Apoel Nicosia
0
20/2/2021
21:00
Anorthosis
1
Doxa
0
20/2/2021
00:00
Olympiakos
1
AEK Larnaca
0
19/2/2021
22:00
Nea Salamis
4
Karmiotissa
0
17/2/2021
00:00
Enosis
1
Anorthosis
2
16/2/2021
00:00
AEL
2
Apollon Limassol
1
15/2/2021
22:00
AEK Larnaca
3
Ethnikos Achna
1
14/2/2021
23:30
Apoel Nicosia
3
Nea Salamis
1
14/2/2021
21:00
Karmiotissa
0
Olympiakos
3
13/2/2021
23:00
Ermis
0
Omonia Nicosia
2
11/2/2021
22:00
Ethnikos Achna
2
Karmiotissa
1
11/2/2021
00:00
Anorthosis
0
AEL
0
10/2/2021
22:00
Olympiakos
2
Apoel Nicosia
3
10/2/2021
00:00
Apollon Limassol
3
AEK Larnaca
0
9/2/2021
22:00
Omonia Nicosia
2
Nea Salamis
0
9/2/2021
00:00
Ermis
2
Doxa
1
7/2/2021
21:00
Apoel Nicosia
2
Ethnikos Achna
3
6/2/2021
23:30
Karmiotissa
1
Apollon Limassol
1
6/2/2021
21:00
AEK Larnaca
0
Anorthosis
0
5/2/2021
23:00
Nea Salamis
1
Olympiakos
2
5/2/2021
21:00
Doxa
0
Omonia Nicosia
3
5/2/2021
00:00
Enosis
1
Ermis
0
3/2/2021
22:00
AEL
2
Apoel Nicosia
0
2/2/2021
00:00
Anorthosis
2
Karmiotissa
1
31/1/2021
23:30
Ethnikos Achna
1
Nea Salamis
1
30/1/2021
23:30
Apollon Limassol
1
Apoel Nicosia
0
30/1/2021
21:00
Doxa
1
Enosis
0
29/1/2021
23:00
Ermis
2
AEL
2
29/1/2021
21:00
Omonia Nicosia
1
Olympiakos
1
24/1/2021
23:30
Nea Salamis
1
Apollon Limassol
1
24/1/2021
21:00
Apoel Nicosia
0
Anorthosis
0
23/1/2021
23:30
Enosis
0
Omonia Nicosia
1
23/1/2021
21:00
Olympiakos
1
Ethnikos Achna
2
22/1/2021
23:00
AEK Larnaca
3
Ermis
1
22/1/2021
21:00
AEL
3
Doxa
1
20/1/2021
20:00
Olympiakos
0
Enosis
1
19/1/2021
00:00
Doxa
0
AEK Larnaca
0
17/1/2021
23:30
Apollon Limassol
2
Olympiakos
1
16/1/2021
23:30
Anorthosis
2
Nea Salamis
0
16/1/2021
21:00
Omonia Nicosia
2
Ethnikos Achna
0
16/1/2021
00:00
Ermis
2
Karmiotissa
0
15/1/2021
23:00
Enosis
1
AEL
0
13/1/2021
23:00
Apollon Limassol
0
Omonia Nicosia
0
13/1/2021
21:00
Apoel Nicosia
1
AEK Larnaca
1
11/1/2021
23:00
Olympiakos
0
Anorthosis
3
10/1/2021
23:30
AEK Larnaca
1
Enosis
2
10/1/2021
21:00
Karmiotissa
1
Doxa
1
10/1/2021
01:00
Apoel Nicosia
3
Ermis
0
9/1/2021
23:00
Ethnikos Achna
1
Apollon Limassol
4
9/1/2021
21:00
AEL
1
Omonia Nicosia
1
7/1/2021
01:00
AEL
3
AEK Larnaca
1
6/1/2021
23:00
Omonia Nicosia
2
Apollon Limassol
1
6/1/2021
21:00
Anorthosis
1
Ethnikos Achna
0
6/1/2021
01:00
Doxa
2
Apoel Nicosia
1
5/1/2021
23:00
Ermis
1
Nea Salamis
2
5/1/2021
21:00
Enosis
2
Karmiotissa
2
4/1/2021
01:00
Apollon Limassol
3
Anorthosis
2
3/1/2021
23:00
AEK Larnaca
0
Omonia Nicosia
3
3/1/2021
02:00
Apoel Nicosia
0
Enosis
2
2/1/2021
22:00
Nea Salamis
4
Doxa
3
2/1/2021
21:00
Karmiotissa
0
AEL
1
2/1/2021
19:30
Olympiakos
0
Ermis
0
29/12/2020
00:00
AEL
3
Olympiakos
0
28/12/2020
22:00
Karmiotissa
1
Apoel Nicosia
0
24/12/2020
23:00
Ermis
0
Ethnikos Achna
0
24/12/2020
21:00
Doxa
1
Olympiakos
1
23/12/2020
23:00
AEK Larnaca
1
Karmiotissa
0
23/12/2020
01:00
Omonia Nicosia
3
Anorthosis
0
22/12/2020
23:00
Enosis
1
Nea Salamis
3
20/12/2020
23:00
Ethnikos Achna
0
Doxa
1
20/12/2020
21:00
Apollon Limassol
4
Ermis
0
19/12/2020
21:00
Nea Salamis
1
AEL
1
18/12/2020
23:00
Karmiotissa
1
Omonia Nicosia
5
13/12/2020
22:00
Enosis
0
Ethnikos Achna
0
13/12/2020
20:00
AEK Larnaca
1
Nea Salamis
0
12/12/2020
22:00
Ermis
1
Anorthosis
1
11/12/2020
22:00
Doxa
0
Apollon Limassol
1
8/12/2020
00:00
Apoel Nicosia
0
Omonia Nicosia
3
6/12/2020
21:00
Enosis
1
Apollon Limassol
5
5/12/2020
23:30
AEK Larnaca
4
Olympiakos
0
5/12/2020
21:00
AEL
5
Ethnikos Achna
0
4/12/2020
23:00
Karmiotissa
0
Nea Salamis
1
4/12/2020
21:00
Doxa
2
Anorthosis
1
1/12/2020
01:00
Ethnikos Achna
0
AEK Larnaca
3
30/11/2020
23:00
Omonia Nicosia
0
Ermis
0
29/11/2020
23:30
Apollon Limassol
1
AEL
2
28/11/2020
23:30
Nea Salamis
0
Apoel Nicosia
3
28/11/2020
21:00
Anorthosis
4
Enosis
2
28/11/2020
00:00
Olympiakos
3
Karmiotissa
2
25/11/2020
22:00
Apoel Nicosia
2
Doxa
0
23/11/2020
23:00
Karmiotissa
1
Ethnikos Achna
1
23/11/2020
01:00
AEK Larnaca
1
Apollon Limassol
2
22/11/2020
23:00
AEL
1
Anorthosis
0
22/11/2020
21:00
Nea Salamis
2
Omonia Nicosia
1
21/11/2020
23:30
Apoel Nicosia
0
Olympiakos
1
21/11/2020
21:00
Doxa
0
Ermis
0
9/11/2020
01:00
Omonia Nicosia
0
Doxa
0