Kết quả bóng đá: Áo | Tipp3 Bundesliga

Bảng xếp hạng

Bundesliga: Championship Round
# Đội P W D L G Điểm
1 Red Bull Salzburg 26 20 1 5 77:28 35
2 Rapid Vienna 25 14 7 4 51:29 26
3 Lask Linz 25 14 3 8 44:26 24
4 Sturm Graz 26 12 7 7 38:26 23
5 Wolfsberger AC 26 12 3 11 45:49 22
6 WSG Wattens 26 10 6 10 44:41 21

Bundesliga: Relegation Round
# Đội P W D L G Điểm
1 TSV Hartberg 26 9 9 8 29:41 21
2 Austria Vienna 26 8 8 10 37:36 19
3 Ried 26 6 6 14 28:50 16
4 SCR Altach 26 7 4 15 21:46 14
5 Admira Wacker 26 5 5 16 24:53 13
6 SKN ST. Polten 26 5 7 14 34:47 11

Bundesliga: Regular Season
# Đội P W D L G Điểm
1 Red Bull Salzburg 22 17 1 4 67:24 52
2 Rapid Vienna 22 13 6 3 43:25 45
3 Lask Linz 22 13 3 6 42:21 42
4 Sturm Graz 22 11 6 5 34:20 39
5 Wolfsberger AC 22 10 3 9 40:39 33
6 WSG Wattens 22 8 6 8 37:34 30
7 TSV Hartberg 22 7 8 7 25:38 29
8 Austria Vienna 22 6 7 9 31:32 25
9 SKN ST. Polten 22 5 6 11 33:43 21
10 SCR Altach 22 6 3 13 20:43 21
11 Ried 22 4 4 14 21:46 16
12 Admira Wacker 22 3 5 14 22:50 14

Danh sách các trận bóng

22/4/2021
01:30
Lask Linz
1
Rapid Vienna
1
21/4/2021
23:30
WSG Wattens
3
Red Bull Salzburg
2
21/4/2021
23:30
Sturm Graz
0
Wolfsberger AC
1
21/4/2021
01:30
Austria Vienna
2
Ried
2
20/4/2021
23:30
TSV Hartberg
0
SKN ST. Polten
0
20/4/2021
23:30
SCR Altach
0
Admira Wacker
1
18/4/2021
22:00
Rapid Vienna
0
Sturm Graz
0
18/4/2021
19:30
Red Bull Salzburg
2
Lask Linz
0
18/4/2021
19:30
Wolfsberger AC
2
WSG Wattens
0
17/4/2021
22:00
Ried
0
SCR Altach
0
17/4/2021
22:00
Admira Wacker
0
TSV Hartberg
1
17/4/2021
22:00
SKN ST. Polten
1
Austria Vienna
2
11/4/2021
22:00
Rapid Vienna
0
Red Bull Salzburg
3
11/4/2021
19:30
Sturm Graz
3
WSG Wattens
2
11/4/2021
19:30
Lask Linz
2
Wolfsberger AC
1
10/4/2021
22:00
SCR Altach
1
SKN ST. Polten
0
10/4/2021
22:00
TSV Hartberg
1
Austria Vienna
0
10/4/2021
22:00
Admira Wacker
0
Ried
2
4/4/2021
22:00
Red Bull Salzburg
3
Sturm Graz
1
4/4/2021
19:30
Wolfsberger AC
1
Rapid Vienna
8
4/4/2021
19:30
WSG Wattens
2
Lask Linz
0
3/4/2021
22:00
Austria Vienna
2
SCR Altach
0
3/4/2021
22:00
Ried
3
TSV Hartberg
2
3/4/2021
22:00
SKN ST. Polten
0
Admira Wacker
1
21/3/2021
23:00
Austria Vienna
3
Wolfsberger AC
5
21/3/2021
23:00
TSV Hartberg
3
SKN ST. Polten
3
21/3/2021
23:00
SCR Altach
2
Ried
1
21/3/2021
23:00
WSG Wattens
1
Rapid Vienna
1
21/3/2021
23:00
Admira Wacker
0
Sturm Graz
0
20/3/2021
23:00
Lask Linz
0
Red Bull Salzburg
1
14/3/2021
23:00
Rapid Vienna
4
TSV Hartberg
0
14/3/2021
23:00
Ried
0
Lask Linz
3
14/3/2021
23:00
SKN ST. Polten
0
SCR Altach
1
14/3/2021
23:00
Sturm Graz
2
Austria Vienna
1
14/3/2021
23:00
Wolfsberger AC
3
WSG Wattens
5
13/3/2021
23:00
Red Bull Salzburg
3
Admira Wacker
1
7/3/2021
23:00
Austria Vienna
0
Rapid Vienna
0
7/3/2021
20:30
Red Bull Salzburg
4
SKN ST. Polten
1
7/3/2021
20:30
Ried
0
Wolfsberger AC
4
6/3/2021
23:00
SCR Altach
0
Lask Linz
1
6/3/2021
23:00
WSG Wattens
1
Sturm Graz
1
6/3/2021
23:00
TSV Hartberg
2
Admira Wacker
1
28/2/2021
23:00
Sturm Graz
2
Red Bull Salzburg
1
28/2/2021
20:30
Wolfsberger AC
0
SCR Altach
1
28/2/2021
20:30
SKN ST. Polten
0
Austria Vienna
2
27/2/2021
23:00
Admira Wacker
1
WSG Wattens
1
27/2/2021
23:00
Lask Linz
1
TSV Hartberg
2
27/2/2021
23:00
Rapid Vienna
1
Ried
0
24/2/2021
00:30
TSV Hartberg
1
WSG Wattens
0
21/2/2021
23:00
Red Bull Salzburg
4
Rapid Vienna
2
21/2/2021
20:30
Admira Wacker
1
Lask Linz
2
21/2/2021
20:30
Sturm Graz
1
Wolfsberger AC
2
20/2/2021
23:00
Austria Vienna
5
SCR Altach
1
20/2/2021
23:00
WSG Wattens
0
SKN ST. Polten
1
20/2/2021
23:00
TSV Hartberg
1
Ried
1
14/2/2021
23:00
Lask Linz
2
Sturm Graz
0
14/2/2021
20:30
Ried
1
SKN ST. Polten
1
14/2/2021
20:30
Austria Vienna
0
TSV Hartberg
1
13/2/2021
23:00
SCR Altach
0
Rapid Vienna
0
13/2/2021
23:00
Wolfsberger AC
2
Admira Wacker
1
13/2/2021
23:00
WSG Wattens
2
Red Bull Salzburg
4
11/2/2021
02:30
Red Bull Salzburg
3
Austria Vienna
1
11/2/2021
00:30
SKN ST. Polten
1
Lask Linz
3
11/2/2021
00:30
Admira Wacker
3
SCR Altach
1
10/2/2021
02:30
Rapid Vienna
1
Wolfsberger AC
0
10/2/2021
00:30
Sturm Graz
2
Ried
1
31/1/2021
23:00
Lask Linz
1
Rapid Vienna
2
31/1/2021
20:30
Austria Vienna
2
WSG Wattens
2
31/1/2021
20:30
SKN ST. Polten
0
Wolfsberger AC
2
30/1/2021
23:00
TSV Hartberg
0
Red Bull Salzburg
3
30/1/2021
23:00
SCR Altach
2
Sturm Graz
1
30/1/2021
23:00
Ried
0
Admira Wacker
0
28/1/2021
02:30
Wolfsberger AC
0
Lask Linz
3
28/1/2021
00:30
Rapid Vienna
2
SKN ST. Polten
1
28/1/2021
00:30
WSG Wattens
3
SCR Altach
1
28/1/2021
00:30
Red Bull Salzburg
3
Ried
0
27/1/2021
00:30
Sturm Graz
2
TSV Hartberg
1
27/1/2021
00:30
Admira Wacker
0
Austria Vienna
4
24/1/2021
23:00
Lask Linz
2
WSG Wattens
4
24/1/2021
20:30
SCR Altach
0
Red Bull Salzburg
2
23/1/2021
23:00
SKN ST. Polten
2
Admira Wacker
2
23/1/2021
23:00
Ried
0
Austria Vienna
1
23/1/2021
23:00
Wolfsberger AC
0
TSV Hartberg
0
23/1/2021
01:00
Rapid Vienna
4
Sturm Graz
1
17/1/2021
23:00
Wolfsberger AC
0
Sturm Graz
0
20/12/2020
23:00
Austria Vienna
1
Lask Linz
1
20/12/2020
20:30
WSG Wattens
1
Ried
3
20/12/2020
20:30
Red Bull Salzburg
2
Wolfsberger AC
3
19/12/2020
23:00
TSV Hartberg
1
SCR Altach
0
19/12/2020
23:00
Admira Wacker
0
Rapid Vienna
1
19/12/2020
23:00
Sturm Graz
3
SKN ST. Polten
0
13/12/2020
23:00
Red Bull Salzburg
3
Lask Linz
1
13/12/2020
20:30
Wolfsberger AC
3
Austria Vienna
2
13/12/2020
20:30
Rapid Vienna
0
WSG Wattens
3
12/12/2020
23:00
SKN ST. Polten
2
TSV Hartberg
2
12/12/2020
23:00
Ried
1
SCR Altach
4
12/12/2020
23:00
Sturm Graz
3
Admira Wacker
0
6/12/2020
23:00
Lask Linz
3
Ried
0
6/12/2020
20:30
TSV Hartberg
1
Rapid Vienna
3
6/12/2020
20:30
WSG Wattens
4
Wolfsberger AC
1
5/12/2020
23:00
SCR Altach
0
SKN ST. Polten
4
5/12/2020
23:00
Admira Wacker
1
Red Bull Salzburg
0
5/12/2020
23:00
Austria Vienna
0
Sturm Graz
4
29/11/2020
23:00
Rapid Vienna
1
Austria Vienna
1
29/11/2020
20:30
Lask Linz
3
SCR Altach
0
29/11/2020
20:30
Wolfsberger AC
1
Ried
1
28/11/2020
23:00
Admira Wacker
2
TSV Hartberg
3
28/11/2020
23:00
Sturm Graz
1
WSG Wattens
0
28/11/2020
23:00
SKN ST. Polten
2
Red Bull Salzburg
8
22/11/2020
23:00
Ried
4
Rapid Vienna
3
22/11/2020
20:30
WSG Wattens
3
Admira Wacker
0
22/11/2020
20:30
Austria Vienna
1
SKN ST. Polten
1
21/11/2020
23:00
TSV Hartberg
1
Lask Linz
1
21/11/2020
23:00
SCR Altach
0
Wolfsberger AC
2
21/11/2020
23:00
Red Bull Salzburg
1
Sturm Graz
3