Kết quả bóng đá: Argentina | Primera Division

Bảng xếp hạng

Copa Liga Profesional - Winners Stage: Group A
# Đội P W D L G Điểm
1 Boca Juniors 5 2 3 0 10:6 9
2 River Plate 5 2 2 1 8:7 8
3 Argentinos JRS 5 2 2 1 5:5 8
4 Arsenal Sarandi 5 2 1 2 7:7 7
5 Independiente 5 2 0 3 10:9 6
6 Huracan 5 1 0 4 4:10 3

Copa Liga Profesional - Winners Stage: Group B
# Đội P W D L G Điểm
1 Banfield 5 4 0 1 12:6 12
2 Talleres Cordoba 5 3 2 0 10:6 11
3 Gimnasia L.P. 5 2 1 2 7:6 7
4 Colon Santa Fe 5 1 1 3 6:8 4
5 San Lorenzo 5 1 1 3 7:11 4
6 Atletico Tucuman 5 1 1 3 3:8 4

Copa Liga Profesional - Losers Stage: Group A
# Đội P W D L G Điểm
1 Rosario Central 5 3 1 1 10:4 10
2 Lanus 5 2 2 1 6:5 8
3 Union Santa Fe 5 2 1 2 9:8 7
4 Defensa Y Justicia 4 2 1 1 6:6 7
5 Patronato 5 1 1 3 4:9 4
6 Aldosivi 4 1 0 3 3:6 3

Copa Liga Profesional - Losers Stage: Group B
# Đội P W D L G Điểm
1 Velez Sarsfield 5 4 0 1 10:6 12
2 Newells Old Boys 5 3 0 2 8:5 9
3 Racing Club 5 2 2 1 13:7 8
4 Central Cordoba de Santiago 5 1 2 2 6:9 5
5 Estudiantes L.P. 5 1 1 3 5:7 4
6 Godoy Cruz 5 1 1 3 5:13 4

Copa Liga Profesional - First Stage: Group 1
# Đội P W D L G Điểm
1 Atletico Tucuman 6 6 0 0 19:8 18
2 Arsenal Sarandi 6 2 1 3 8:8 7
3 Union Santa Fe 6 2 1 3 9:11 7
4 Racing Club 6 1 0 5 2:11 3

Copa Liga Profesional - First Stage: Group 2
# Đội P W D L G Điểm
1 Colon Santa Fe 6 4 1 1 11:3 13
2 Independiente 6 3 3 0 5:2 12
3 Central Cordoba de Santiago 6 1 2 3 5:9 5
4 Defensa Y Justicia 6 0 2 4 4:11 2

Copa Liga Profesional - First Stage: Group 3
# Đội P W D L G Điểm
1 River Plate 6 5 0 1 11:5 15
2 Banfield 6 3 2 1 9:6 11
3 Rosario Central 6 2 1 3 7:10 7
4 Godoy Cruz 6 0 1 5 2:8 1

Copa Liga Profesional - First Stage: Group 4
# Đội P W D L G Điểm
1 Boca Juniors 6 3 1 2 7:4 10
2 Talleres Cordoba 6 2 3 1 6:4 9
3 Newells Old Boys 6 2 1 3 9:11 7
4 Lanus 6 2 1 3 8:11 7

Copa Liga Profesional - First Stage: Group 5
# Đội P W D L G Điểm
1 San Lorenzo 6 3 3 0 8:1 12
2 Argentinos JRS 6 3 1 2 6:4 10
3 Aldosivi 6 2 2 2 4:8 8
4 Estudiantes L.P. 6 0 2 4 0:5 2

Copa Liga Profesional - First Stage: Group 6
# Đội P W D L G Điểm
1 Huracan 6 3 2 1 8:6 11
2 Gimnasia L.P. 6 2 3 1 8:5 9
3 Velez Sarsfield 6 2 3 1 6:5 9
4 Patronato 6 0 2 4 1:7 2

Danh sách các trận bóng

15/1/2021
03:45
Defensa Y Justicia
4
Aldosivi
4
11/1/2021
07:30
Gimnasia L.P.
0
Atletico Tucuman
1
11/1/2021
07:30
Colon Santa Fe
1
Talleres Cordoba
2
11/1/2021
07:30
Banfield
4
San Lorenzo
1
11/1/2021
05:20
Arsenal Sarandi
1
Huracan
0
10/1/2021
07:30
Argentinos JRS
2
Boca Juniors
2
10/1/2021
07:30
River Plate
0
Independiente
2
10/1/2021
05:20
Racing Club
3
Newells Old Boys
1
10/1/2021
05:20
Velez Sarsfield
3
Godoy Cruz
2
10/1/2021
03:10
Union Santa Fe
1
Patronato
2
10/1/2021
03:10
Lanus
2
Rosario Central
0
6/1/2021
07:30
Atletico Tucuman
0
Colon Santa Fe
2
6/1/2021
05:20
Huracan
0
Argentinos JRS
1
6/1/2021
05:20
Godoy Cruz
1
Estudiantes L.P.
0
5/1/2021
07:30
Talleres Cordoba
3
Banfield
2
5/1/2021
05:20
San Lorenzo
1
Gimnasia L.P.
2
5/1/2021
03:10
Aldosivi
1
Union Santa Fe
3
4/1/2021
05:20
Patronato
1
Lanus
1
4/1/2021
05:20
Newells Old Boys
0
Velez Sarsfield
1
4/1/2021
03:10
Independiente
3
Arsenal Sarandi
4
3/1/2021
07:30
Boca Juniors
2
River Plate
2
3/1/2021
03:30
Rosario Central
3
Defensa Y Justicia
0
30/12/2020
07:30
Atletico Tucuman
1
San Lorenzo
3
30/12/2020
05:20
Union Santa Fe
2
Lanus
0
30/12/2020
03:10
Aldosivi
0
Rosario Central
1
29/12/2020
07:30
Colon Santa Fe
1
Banfield
2
29/12/2020
07:30
Gimnasia L.P.
2
Talleres Cordoba
2
29/12/2020
05:20
Argentinos JRS
0
Independiente
2
29/12/2020
05:20
Velez Sarsfield
2
Estudiantes L.P.
3
28/12/2020
07:30
River Plate
2
Arsenal Sarandi
1
28/12/2020
05:20
Boca Juniors
3
Huracan
0
28/12/2020
03:10
Defensa Y Justicia
2
Patronato
1
28/12/2020
03:10
Racing Club
6
Godoy Cruz
1
22/12/2020
07:30
Banfield
2
Gimnasia L.P.
1
21/12/2020
07:30
Huracan
1
River Plate
3
21/12/2020
05:20
Independiente
1
Boca Juniors
2
20/12/2020
07:30
Talleres Cordoba
1
Atletico Tucuman
1
20/12/2020
05:20
San Lorenzo
2
Colon Santa Fe
2
19/12/2020
07:10
Arsenal Sarandi
0
Argentinos JRS
1
15/12/2020
07:30
Atletico Tucuman
0
Banfield
2
14/12/2020
07:30
Huracan
3
Independiente
2
14/12/2020
05:20
River Plate
1
Argentinos JRS
1
13/12/2020
07:30
San Lorenzo
0
Talleres Cordoba
2
13/12/2020
05:20
Boca Juniors
1
Arsenal Sarandi
1
13/12/2020
03:10
Colon Santa Fe
0
Gimnasia L.P.
2
8/12/2020
05:10
San Lorenzo
0
Aldosivi
0
8/12/2020
05:10
Argentinos JRS
1
Estudiantes L.P.
0
7/12/2020
07:30
Newells Old Boys
3
Lanus
1
7/12/2020
07:30
Talleres Cordoba
0
Boca Juniors
0
7/12/2020
05:10
Independiente
1
Defensa Y Justicia
0
6/12/2020
07:30
River Plate
3
Godoy Cruz
1
6/12/2020
05:20
Patronato
0
Velez Sarsfield
0
6/12/2020
05:20
Gimnasia L.P.
0
Huracan
0
6/12/2020
03:10
Arsenal Sarandi
1
Racing Club
0
6/12/2020
03:10
Union Santa Fe
3
Atletico Tucuman
5
5/12/2020
07:30
Banfield
1
Rosario Central
1
1/12/2020
07:30
Estudiantes L.P.
0
San Lorenzo
0
1/12/2020
05:20
Atletico Tucuman
3
Arsenal Sarandi
2
1/12/2020
03:10
Aldosivi
1
Argentinos JRS
4
30/11/2020
07:30
Lanus
1
Talleres Cordoba
0
30/11/2020
07:30
Huracan
1
Patronato
0
30/11/2020
05:20
Boca Juniors
2
Newells Old Boys
0
29/11/2020
07:30
Godoy Cruz
0
Banfield
0
29/11/2020
07:30
Rosario Central
0
River Plate
2
29/11/2020
05:20
Velez Sarsfield
0
Gimnasia L.P.
1
29/11/2020
05:20
Colon Santa Fe
1
Independiente
2
29/11/2020
03:10
Racing Club
1
Union Santa Fe
0
24/11/2020
07:15
Newells Old Boys
1
Talleres Cordoba
1
24/11/2020
05:00
Godoy Cruz
0
Rosario Central
1
23/11/2020
07:30
San Lorenzo
2
Argentinos JRS
0
23/11/2020
05:20
Patronato
0
Gimnasia L.P.
0
23/11/2020
03:10
Estudiantes L.P.
0
Aldosivi
1
22/11/2020
05:20
Huracan
1
Velez Sarsfield
2
22/11/2020
03:10
Colon Santa Fe
2
Defensa Y Justicia
0
21/11/2020
07:30
Banfield
0
River Plate
2
21/11/2020
05:20
Boca Juniors
1
Lanus
2
21/11/2020
03:10
Arsenal Sarandi
2
Union Santa Fe
3
20/11/2020
07:15
Atletico Tucuman
2
Racing Club
0
17/11/2020
05:00
Velez Sarsfield
1
Patronato
0
16/11/2020
07:15
Boca Juniors
0
Talleres Cordoba
1
16/11/2020
04:45
Defensa Y Justicia
0
Independiente
0
16/11/2020
02:15
Estudiantes L.P.
0
Argentinos JRS
1
16/11/2020
00:00
Huracan
3
Gimnasia L.P.
2
15/11/2020
07:15
Godoy Cruz
0
River Plate
1
15/11/2020
04:45
Racing Club
0
Arsenal Sarandi
2
15/11/2020
02:15
Lanus
2
Newells Old Boys
4
15/11/2020
00:00
Aldosivi
1
San Lorenzo
4
14/11/2020
07:15
Atletico Tucuman
3
Union Santa Fe
1
14/11/2020
05:00
Rosario Central
2
Banfield
4
10/11/2020
05:15
Talleres Cordoba
1
Lanus
1
10/11/2020
03:00
Independiente
1
Colon Santa Fe
1
9/11/2020
07:15
Newells Old Boys
0
Boca Juniors
2
9/11/2020
04:45
Union Santa Fe
2
Racing Club
0
9/11/2020
02:15
Gimnasia L.P.
2
Velez Sarsfield
2